Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 căn LK xẻ khe Eurowindow Twin Park Gia Lâm. 75m x 5 tầng. View vườn hoa. Giá 16,6 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Còn 2 căn Liền kề xẻ khe, mua trực tiếp chủ đầu tư. Vay 70%, Thanh toán tiến độ hoặc thanh toán sớm. Chiết khấu tới 21,5%. * Căn 1: Thuộc dãy Phượng Hoàng Đỏ - 75m x 5 tầng, DTXD 300m - Hướng Đông Nam view vườn hoa An Viên - Gần đường lớn Thành Trung, ở, cho thuê, kinh doanh đều hợp lý * Căn 2: Thuộc dãy Vàng Anh - 75m x 5 tầng, DTXD 300m - Hướng Tây Bắc view vườn hoa Long Viên Giá bán: 16,6 tỷ Liên hệ: 0912216201

Xem thêm

Liên hệ:

091 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,6 tỷ

5 PN, 5 WC
75 m²
221,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eurowindow Twin Parks, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Hoàng Tiến Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 căn LK xẻ khe Eurowindow Twin Park Gia Lâm. 75m x 5 tầng. View vườn hoa. Giá 16,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.