Tin đăng đã hết hạn.

Gấp! 32tỷ! Biệt thự song lập 150m2 Đông Nam Hải Âu 02 đường 30m kinh doanh 24/7 Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển đổi kế hoạch cần bán nhanh biệt thự song lập Hải Âu 02 khu đô thị Vinhomes Ocean Park Gia Lâm. - Diện tích đất 150m². - Mặt tiền nhà 7,5m. - Hướng nhà Đông Nam. - Xây dựng 73m²/sàn. Xây 3 tầng 1 tum. - Vị trí trung tâm Hải Âu 02. Mặt đường 30m - vỉa hè 6,5m vửa ở vừa kinh doanh 24/7. Bán kính 100m là biển nước mặn, quảng trường cá voi, biển hồ 24,5ha, công viên hải âu, sân thể thao... - Hiện trạng xây thô hoàn thiện mặt ngoài. - Pháp lý: Sổ đỏ sẫn tại nhà. - Giá bán 32 tỷ. Ngoài ra em còn quỹ căn chuyển nhượng giá tốt chủ nhà gửi bán. * Phân khu Ngọc trai. - Biệt thự song lập NT02 (151m2) hướng ĐN giá 40,5 tỷ. - Biệt thự song lập NT02 (183m2) hướng TB giá 52 tỷ. - Biệt thự song lập NT03 (167m2) hướng ĐN giá 53 tỷ. - Biệt thự đơn lập góc NT05 (225m2) hướng ĐN - TN hoàn thiện full giá 73 tỷ. * Phân Khu San Hô. - Biệt thự song lập SH02 (150m2) hướng TB giá 33 tỷ. - Biệt thự song lập SH08 (150m2) hướng TB hoàn thiện full giá 37 tỷ. * Phân khu Sao Biển. - Biệt thự song lập SB02 (150m2) hướng TB giá 33 tỷ. - Biệt thự song lập SB10 (150m2) hướng ĐN giá 36 tỷ. - Biệt thự song lập SB17 (150m2) hướng ĐN giá 34 tỷ. * Phân khu Hải Âu. - Biệt thự song lập HA02 (150m2) hướng ĐN hoàn thiện giá 33 tỷ(dòng tiền 34tr/tháng). - Biệt thự song lập HA02 (150m2) hướng TB hoàn thiện full giá 35 tỷ. - Anh Chị quan tâm liên hệ em Vũ Cẩn 0965485910 nhận thông tin, xem nhà và tư vấn miễn phí 24/7. Cam kết thông tin chính xác, giá bán tốt nhất thị trường, làm việc trực tiếp chủ nhà. Quy trình giao dịch chuyển nghiệp - an toàn - nhanh gọn. Nhận sổ đỏ sau 7 ngày làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

096 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

32 tỷ

150 m²
213,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
CV

Cẩn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp! 32tỷ! Biệt thự song lập 150m2 Đông Nam Hải Âu 02 đường 30m kinh doanh 24/7 Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.