Tin đăng đã hết hạn.

27 tỷ! Biệt thự song lập 148.5m2 khu Sao Biển, trục đường thông ra biển tại Vinhomes Gia Lâm

Ngày đăng: 28/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh biệt thự song lập Sao Biển trục đường thông ra biển, vị trí trung tâm - chủ rất thiện chí bán để giá rẻ nhất thị trường chỉ 27 tỷ. Thông số chi tiết: - Diện tích đất 148.5m2. - Hướng mát Đông Nam (rất hiếm căn). - Xây 76,8m2/sàn, tổng DT sử dụng 258,7m2. - Xây 3,5 tầng. - Tình trạng: Xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. - Giá bán nhanh: 27 tỷ ( đường vào nhà, đối diện là thương mại dịch vụ). Khách hàng thiện chí có thể thương lượng thêm về giá. Liên hệ ngay Thu Hà 0962758977 với kinh nghiệm 8 năm làm bất động sản, tư vấn chuyên sâu và hỗ trợ anh chị thủ tục sang tên nhanh gọn, sau 1 tuần có sổ đỏ cất két ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,9m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

27 tỷ

148.5 m²
181,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 27 tỷ! Biệt thự song lập 148.5m2 khu Sao Biển, trục đường thông ra biển tại Vinhomes Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.