Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề Eurowindow Twin Parks nhận nhà ở ngay, sổ đỏ lâu dài giá chủ đầu tư, bốc thăm xe oto

Ngày đăng: 24/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Sống xanh giữa lòng Gia Lâm đối diện công viên trung tâm 31ha! Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, thiết kế tối ưu công năng: Mặt tiền rộng 6m thoáng sáng, dễ thiết kế kinh doanh. Xây 5 tầng hoàn chỉnh, phong cách châu Âu sang trọng. Có hầm để xe riêng biệt không chiếm diện tích tầng 1. Pháp lý sổ đỏ lâu dài sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng. Tận hưởng cuộc sống resort giữa lòng đô thị: Công viên trung tâm 31ha trước nhà duy nhất tại Gia Lâm. Bể bơi, sân thể thao, khu BBQ, vườn treo, sân chơi trẻ em. Cư dân hiện hữu nhận nhà ở ngay, không phải chờ xây dựng. Vị trí vàng tại trung tâm Gia Lâm liền kề Vinhomes Ocean Park: 5 phút đến Vinhomes Ocean Park. 7 phút tới đường 5 kéo dài dễ dàng kết nối trung tâm Hà Nội. Gần ga metro số 8, bệnh viện, trường học, chợ truyền thống... Giá cực hấp dẫn: Từ 5.x tỷ/căn chỉ trả trước 30%, nhận nhà ngay! Tặng 1 năm phí dịch vụ, hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%. Phù hợp an cư, đầu tư cho thuê, hoặc mở văn phòng kinh doanh. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & giữ căn đẹp nhất hôm nay! Zalo/Call: 0352735131- em Tùng. Số lượng có hạn chỉ còn vài căn mặt công viên siêu hiếm!

Xem thêm

Liên hệ:

035 273 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,07 tỷ

299 m²
67,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eurowindow Twin Parks, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề Eurowindow Twin Parks nhận nhà ở ngay, sổ đỏ lâu dài giá chủ đầu tư, bốc thăm xe oto - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.