Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp liền kề Ngọc Trai 06 đảo nhỏ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn Ngọc Trai 06 - 1X sát hồ và đường đi dạo đảo nhỏ. Thông tin căn: Diện tích đất: 70.8 m². Diện tích xây dựng: 66.6 m². Tổng diện tích sàn: 265 m². Mặt tiền: 5.9 m hướng Đông Nam thoáng mát quanh năm. Điểm nhấn nổi bật: Vị trí đắc địa tại khu Ngọc Trai, một trong những phân khu đẹp và đáng sống nhất. Thiết kế tối ưu công năng, không gian mở thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Mọi chi tiết vê căn, xem căn và đàm phán giá trực tiếp với chủ nhà vui lòng liên hệ em Thắng: 0947518266 #vingialam #vinhomesoceanpark #vin1gialam #daongoctrai #daonhovin1

Xem thêm

Liên hệ:

094 751 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,9m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

70.8 m²
275,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
T

Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp liền kề Ngọc Trai 06 đảo nhỏ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.