Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố kinh doanh đại lộ 52m gần chung cư- bán gấp 18,5 tỷ - Vinhomes Ocean Park 1

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn shophouse 5 tầng trục SB1 mặt đường 52m, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, không lỗi, giá tốt. - Diện tích 70m2 (MT 5m). - Xây 60,2m2/sàn, 4,5 tầng = 226,6m2. - Hướng TB. - Pháp lý đã có sổ đỏ, cất két ở nhà, giao dịch được ngay. - Cần bán gấp để giá 18,5 tỷ rẻ nhất thị trường, không có căn thứ 2. Trục NT6,8 đã về kinh doanh kín 90%, cho thuê dòng tiền ổn định 35 - 40tr/tháng. Vị trí tiềm năng: Nằm trên mặt đường 52m, đối diện cụm chung cư bàn giao vào 2026 và quỹ đất trường học, phù hợp khai thác dòng tiền và đầu tư tăng giá. Liên hệ ngay em Hà: 0962758977 em đưa đi xem nhà và tư vấn miễn phí ạ. Sau 1 tuần là nhận sổ đỏ cất két ạ. Ngoài ra em còn quỹ hàng chuyển nhượng giá tốt tại dự án, Anh chị quan tâm liên hệ trực tiếp em nhé. * Sao biển: - Shophouse mặt đường 40m hoàn thiện giá 18 tỷ. - Góc SB1 mặt đường 52m và 30m hoàn thiện giá 34 tỷ. - Shophouse SB24 xây 97m2/sàn giá 31 tỷ. - BT Song lập vừa giá 26 tỷ, Song lập 148m2 giá 27 tỷ. * Hải Âu: - LK HA2 100m2 hoàn thiện giá 21 tỷ. - BT Song lập HA3 150m2 giá 27 tỷ. - Song lập HA2 đường 30m Đông Nam giá 32 tỷ. - Đơn lập góc 266m2 giá 51 tỷ. * San hô: - Song lập 133,5m2 giá 29 tỷ. - 150m2 giá 35 tỷ. - Đơn lập góc kinh doanh 58 tỷ. - Cặp Shophouse SH16 hai mặt tiền 120m2 giá 37 tỷ. * Ngọc trai: - LK NT06 ở giá 20 tỷ. - Song lập Ngọc trai 167m2 mặt công viên giá 53 tỷ. - Đơn lập NT 288m2 giá 74 tỷ, NT1 306m2 giá 12x tỷ. Liên hệ SĐT/Zalo: 0962758977 Ms Hà - nắm giỏ hàng nhiều căn vị trí đẹp - giá tốt nhất dự án Vinhomes Ocean Park. https://guru.batdongsan.com.vn/pa/hanguyenvinhomes.279

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

70 m²
264,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố kinh doanh đại lộ 52m gần chung cư- bán gấp 18,5 tỷ - Vinhomes Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.