Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập rẻ nhất OCP1 Sao Biển 17, vài bước ra hồ biển mặn, 145.8m, MT 8.25m, đông nam

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự song lập phân khu Sao Biển 17 Vinhomes Ocean Park 1, Gia Lâm. Vị trí cực đẹp, chỉ vài bước ra hồ nước mặn Crystal Lagoon, không gian sống trong lành, thuận tiện di chuyển. Diện tích đất: 145,8 m2. Diện tích xây dựng: 76,8 m2. Tổng diện tích sàn: 258,7 m2. Mặt tiền: 8,25m rộng thoáng. Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm. Đây là căn song lập rẻ nhất tại Vinhomes Ocean Park 1, cơ hội hiếm có để sở hữu biệt thự trong quần thể đô thị biển đẳng cấp. Liên hệ ngay: Em Cường 0976653966 để xem nhà thực tế và nhận báo giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,25m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

27 tỷ

145.8 m²
185,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập rẻ nhất OCP1 Sao Biển 17, vài bước ra hồ biển mặn, 145.8m, MT 8.25m, đông nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.