Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Song Lập 150m2 giá 25.8 tỷ sẵn sổ đỏ Cần Bán Gấp. VOCP1

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự Song Lập 150m2 giá 25.8 tỷ sẵn sổ đỏ Diện tích: 150m2 Mặt tiền: 8.3m Sẵn sổ đỏ Giá : 25.8 tỷ. . Quỹ căn chuyển nhượng giá tốt HA2: 100m2 giá 19.9 tỷ bao phí HA2: 90m2 giá 20.8 tỷ HA2: 150m2 giá 32 tỷ SB23: 67.5m2 giá 16 tỷ SB9: 142m2 giá 29 tỷ SB2: 150m2 giá 33 tỷ SB12: 135m2 giá 27 tỷ NT2: 183.6m2 giá 52.8 tỷ bao phí NT8: 297m2 giá 63.5 tỷ Anh/ chị quan tâm liên hệ em đi xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

091 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

150 m²
172 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Ngọc Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Song Lập 150m2 giá 25.8 tỷ sẵn sổ đỏ Cần Bán Gấp. VOCP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.