Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề Ngọc Trai đảo nhỏ khu có bảo vệ 24/7 VIP nhất Vinhomes Ocean Park. LH: 0917099999

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

VHOCP Gia Lâm: liền kề diện tích xây dựng lớn hơn căn song lập mà giá chỉ bằng 50% căn song lập: Diện tích đất : 70.8m2 Mặt tiền : 5.9m Xây dựng 66m2/sàn Xây 4 tầng 1 tum Tổng diện tích xây dựng 264m2 Hướng Đông Nam Giá bán nhỉnh 20 tỷ. Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Mr Công : 0917099999

Xem thêm

Liên hệ:

091 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,9 tỷ

70.8 m²
295,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DC

Do Cong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề Ngọc Trai đảo nhỏ khu có bảo vệ 24/7 VIP nhất Vinhomes Ocean Park. LH: 0917099999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.