Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt phố Thành Trung/Trâu Quỳ/Gia Lâm - 192.5m2 MT 10m đường 30m kinh doanh

Ngày đăng: 28/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Cần bán căn biệt thự siêu kinh doanh mặt phố Thành Trung - Trâu Quy - Gia Lâm - Hà Nội. - Vị trí đắc địa, số lượng hữu hạn cả dự án EuroWindow Twin Park chỉ có 10 căn hiếm có người bán. - Diện tích đất 192.5m2 mặt tiền hơn 10m xây 3 tầng 1 tum, hoàn thiện mặt ngoài theo kiến trúc hiện đại. - Mặt đường Thành Trung rộng 30m vỉa hè 5m là trục huyết mạch, kinh doanh sầm uất nối Trâu Quỳ sang đại đô thị Vinhomes Ocean Park, phố Cửu Việt, Ngô Xuân Quảng,. - View cực thoáng đối diện là hồ điều hòa tương lai, bên cạnh là công viên Gia Lâm, giá tốt để đầu tư chỉ 56 tỷ. Liên hệ xem nhà đất miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết: 0982852808, 0982852808

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

56 tỷ

4 PN, 4 WC
192 m²
291,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Chính Trung, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Hồng Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt phố Thành Trung/Trâu Quỳ/Gia Lâm - 192.5m2 MT 10m đường 30m kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.