Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh biệt thự liền kề xẻ khe Sao Biển 19 DT 130.9m Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm giá 25 tỷ nét

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Rất hiếm biệt thự liền kề xẻ khẻ bán ra vì công năng ở rất thoáng và tối ưu. Thông số chi tiết: Diện tích: 130,9 m2. Xây dựng: 70 m2. Tổng xây 222 m2. Mặt tiền: 9,35 m. Hướng Đông Bắc. Giá chỉ 25 tỷ thu nét. Liên hệ em Cường 0976653966 để xem chi tiết và cập nhật quĩ căn biệt thự OCP1.

Xem thêm

Liên hệ:

097 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,35m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25 tỷ

130.9 m²
190,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự liền kề xẻ khe Sao Biển 19 DT 130.9m Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm giá 25 tỷ nét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.