Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề Sao Biển 21 đã hoàn thiện full đồ giá chỉ 20,77tỷ tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Cần bán liền kề Sao Biển 21 đã hoàn thiện đi bộ 50 m ra trung tâm thương mại sầm uất nhất Vinhomes Ocean Park 1. Thông số chi tiết: Diện tích: 88,8 m2. Xây dựng: 55,6 m2 tổng xây 179 m2. Mặt tiền: 7,4 m. Hướng: Tây Bắc. Đã hoàn thiện full đồ về ở ngay. Liên hệ em Cường 0976653966 để xem nhà chi tiết và cập nhật quĩ căn biệt thự OCP 1 Gia Lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

097 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,77 tỷ

88.8 m²
233,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề Sao Biển 21 đã hoàn thiện full đồ giá chỉ 20,77tỷ tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.