Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự góc Sao Biển 5,hướng Đông Nam-Đông Bắc,287,6 m2,Vinhomes Ocean Park1 Gia Lâm

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự góc siêu hiếm ở phân khu Sao Biển - Phân khu đông cư dân nhất trong các phân khu biệt thự của OCP 1 Gia Lâm Diện tích : 287,6 m2 Hướng Đông Nam-Đông Bắc Giá 68,5 tỷ Liên hệ em Cường 0976653966 để xem nhà chi tiết và cập nhật quĩ căn biệt thự OCP 1

Xem thêm

Liên hệ:

097 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

68,53 tỷ

287.6 m²
238,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự góc Sao Biển 5,hướng Đông Nam-Đông Bắc,287,6 m2,Vinhomes Ocean Park1 Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.