Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập Hải Âu 2 DT 150m2, hướng Đông Nam, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá 31,7 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập Hải Âu 2 mặt đường lớn 30 m vị trí thuận tiện đi tới nhiều khu tiện ích của Vin OCP như biển nước mặn, TTTM, Đại học VinUni... Diện tích: 150 m2. Xây dựng: 72m2 tổng xây 258 m2. Hướng Đông Nam. Liên hệ xem nhà 0976653966 gặp em Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

097 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

31,7 tỷ

150 m²
211,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập Hải Âu 2 DT 150m2, hướng Đông Nam, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá 31,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.