Tin đăng đã hết hạn.

Bán BTLK OLK 7 - 08 siêu phẩm view công viên tại Phú Thị Riveside - Gia Lâm

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự liền kề OLK 7 - 08 siêu phẩm view công viên tại Phú Thị Riveside. Diện tích. 75m2. Xây dựng 4 tầng với thiết kế mang phong cách hiện đại. Mặt tiền. 5m đường trước nhà 20m, view công viên trung tâm. Vị trí cực đẹp thoáng rất thuận tiện cho việc kinh doanh khai thác dòng tiền. Pháp lí. Sổ đỏ sở hữu lâu dài. Có hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất 0% trong 18 tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,75 tỷ

75 m²
170 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn An Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BTLK OLK 7 - 08 siêu phẩm view công viên tại Phú Thị Riveside - Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.