Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán LK thuận an 87m DN giá đầu tư

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà tại dự án Thuận An, đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, sở hữu diện tích 90m² với pháp lý đầy đủ. Đây là một cơ hội hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Diện tích: 87m2. - Mặt tiền: 6m. - Hướng cửa chính: ĐÔNG NAM - Hướng ban công: TÂY BẮC - Nội thất: THÔ - Giá: 18 tỷ VND. Với phong thủy tốt và không gian sống lý tưởng, ngôi nhà này không chỉ mang lại sự thoải mái mà còn tạo cảm giác bình yên cho các thành viên trong gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Gần hồ điều hòa 9.2ha thoáng mát, công viên cây xanh nhiều. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Hy Vọng Mới và bệnh viện Đa Khoa Gia Lâm. + Trường THCS Trâu Quỳ và Trường THCS Cổ Bi.

Xem thêm

Liên hệ:

094 508 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

87 m²
206,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thuận An Central Lake, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VP

Vũ Quang Pháp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán LK thuận an 87m DN giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.