Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 2tầng lô góc diện tích 160m vị trí chiến lược gần vinhome gia lâm & vinhome 2-3

Ngày đăng: 13/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ 2 TẦNG LÔ GÓC DIỆN TÍCH 160M VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC GẦN VINHOMES GIA LÂM & VINHOMES HƯNG YÊN TÀI SẢN CÓ GIÁ TRỊ CƠ HỘI ĐỂ NHÀ ĐẦU TƯ RA QUYẾT ĐỊNH NGAY Diện tích sổ đỏ: 155m² Đính chính thực tế: hơn 160m² Lô góc 2 mặt thoáng mặt tiền rộng cực kỳ hiếm trong khu vực Hiện trạng: Nhà 2 tầng xây dựng chắc chắn, đang sử dụng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ tài sản đang gửi ngân hàng 5 tỷ chỉ cần nhà đầu tư hỗ trợ đúng phần này, có thể công chứng ngay sang tên nhanh. Một thương vụ an toàn rõ ràng ít vốn đầu vào lợi nhuận chắc chắn sau tái cấu trúc. Tài sản hiếm có: Diện tích lớn, lô góc, mặt tiền rộng, phù hợp tách 2 sổ một bài toán dễ với nhà đầu tư có tầm nhìn Vị trí không thể đẹp hơn: Nằm giữa hai vùng đất vàng Vinhomes Gia Lâm & Vinhomes Ocean Park 2 hưởng trọn tiện ích đồng bộ của 2 đại đô thị Phù hợp mọi phương án khai thác: Xây biệt thự, nghỉ dưỡng Tách thửa, xây song lập nhân đôi lợi nhuận Đầu tư giữ đất lợi nhuận tăng theo hạ tầng khu vực KẾT NỐI VÙNG MẠNH MẼ: Giao thông liên vùng: gần QL5, đường 179, đường vành đai 3.5 Di chuyển nhanh về trung tâm Hà Nội & các tỉnh lân cận Hưởng lợi trực tiếp từ dòng tiền đổ về các khu đô thị vệ tinh LIÊN HỆ NGAY Để được tư vấn và xem nhà miễn phí Em Hương thổ cư Gia Lâm / môi giới] SĐT: [0969808823] LƯU Ý KHÔNG TIẾP MÔI GIỚI CÁC BÁC MÔI GIỚI ĐỪNG LIÊN HỆ EM NHÉ

Xem thêm

Liên hệ:

096 980 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,45 tỷ

4 PN, 5 WC
160 m²
84,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HP

Huong Phungthi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 2tầng lô góc diện tích 160m vị trí chiến lược gần vinhome gia lâm & vinhome 2-3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.