Tin đăng đã hết hạn.

Cặp song lập Ngọc Trai sau nhà có khe view hồ đẹp độc Vip - Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm

Ngày đăng: 12/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cặp song lập Ngọc Trai sau nhà có khe view hồ đẹp độc Vip - Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm. Diện tích đất: 367,2m2. Diện tích xây dựng: 208m2/sàn, tổng xây dựng: 691,6m2. Mặt tiền rộng: 20,4m. Hướng: Tây Tứ Mệnh. Vị trí: Thuộc trục đường Ngọc Trai 02 đường thông ra hồ điều hòa 24,5ha thoáng mát. Khu compound VVip an ninh 24/7 Ngọc Trai Đảo Nhỏ Vip nhất dự án. Giá: 278 triệu/m². Tư vấn chi tiết & cập nhật quỹ căn Vin Ocp1 24/7: - Phone: 0708253333 - Zalo: https://zalo.me/0936343889

Xem thêm

Liên hệ:

070 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

102,08 tỷ

367.2 m²
278 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thúy Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp song lập Ngọc Trai sau nhà có khe view hồ đẹp độc Vip - Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.