Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm! 186tr/m2 căn liền kề vị trí trung tâm chân 15 toà chung cư và công viên biển hồ. Giá rẻ

Ngày đăng: 02/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần vốn bán gấp căn liền kề shop vị trí cực kỳ trung tâm ngay công viên biển hồ và 15 toà chung cư cao cấp. - Mặt đường 20m, tuyến phố mua sắm ẩm thực, tiềm năng kinh doanh cho thuê cực tốt với lượng cư dân chung cư lớn. - Thiết kế vừa ở vừa kinh doanh cực kỳ thuận tiện. - Diện tích 96m2 xây 5 tầng, diện tích sử dụng lớn. - Có hỗ trợ vay ngân hàng và đang được ân hạn 0% trong 24 tháng. - Giá 17,9 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí vào việc sớm. - Liên hệ xem nhà và đàm phán: 0968828835

Xem thêm

Liên hệ:

096 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

4 PN, 5 WC
96 m²
186,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
AH

Anh Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm! 186tr/m2 căn liền kề vị trí trung tâm chân 15 toà chung cư và công viên biển hồ. Giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.