Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập 168 m2 đảo nhỏ Ngọc Trai tại Vin Gia Lâm, full nội thất, view công viên, bể bơi

Ngày đăng: 27/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán Biệt thự Song lập 168 m2 tại Vin Gia Lâm: - Vị trí Ngọc Trai 03, đảo nhỏ. - Diện tích 168 m2, MT 9,3 m, đã hoàn thiện full nội thất, có thang máy. Ưu điểm: biệt thự đảo nhỏ quỹ căn ít, an ninh, hàng xóm vip, đã hoàn thiện đẹp, full nội thất, thang máy, diện tích lớn 168 m2 + View trực diện công viên, bể bơi, đoạn đẹp nhất. - giá 55 tỷ có thương lượng. Liên hệ xem nhà và gặp gia chủ 0858353258

Xem thêm

Liên hệ:

085 835 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Bể bơi, Thang máy

Vị trí bản đồ

55 tỷ

4 PN, 4 WC
168 m²
327,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
AT

Anh Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập 168 m2 đảo nhỏ Ngọc Trai tại Vin Gia Lâm, full nội thất, view công viên, bể bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.