Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình có điều kiện cần bán em BTSL Ngọc Trai

Ngày đăng: 23/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn biệt thự Song lập Ngọc Trai mặt công viên. Hàng hiếm, chính chủ bán nhanh để giá tốt nhất thị trường, không có căn thứ 2.
Chi tiết:
- Diện tích đất: 192m2 (MT 11m).
- Xây 102m2/sàn.
- Xây 4 tầng, tầng xây 350,4m2.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá bán: 34 tỷ.
Lợi thế: Biệt thự mặt công viên rất hiếm căn, nằm trong khu đầy đủ tiện ích bể bơi, sân tập, khu vui chơi, cộng đồng cư dân văn minh Vip nhất dự án.
Anh chị quan tâm LH: 0985552468 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

34 tỷ

192 m²
177,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TC

Trần Văn Cung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình có điều kiện cần bán em BTSL Ngọc Trai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.