Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự góc 2 mặt tiền đường tại Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng. Giá 3.9 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tiêu đề: Bán villa 2 mặt tiền đường bê tông, giá 3,9 tỷ.
Thông tin chi tiết: Nhà 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng thờ, phòng bếp mở...
Diện tích đất 700m2, ngang 12m, sâu 59m.
Xây dựng nhà 10x20m, full nội thất.
Hai mặt tiền đường bê tông rộng 6 mét, có đèn đường, điện, cáp internet.
Vị trí trung tâm dân cư, gần chợ, bệnh viện 5km, trường học 1km, ngân hàng và ATM ngay bên cạnh. Sổ hồng, sang tên ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

093 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

3 PN, 2 WC
700 m²
5,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Gia Lâm Central Metropolitan, Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐC

Đỗ Đình Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc 2 mặt tiền đường tại Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng. Giá 3.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.