Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 5 tầng tại PK San Hô dt 65m2, kế biển, KD tốt gía 10,2 tỷ

Ngày đăng: 09/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu đô thị Vinhomes Ocean Park, nhà biệt thự 5 tầng với diện tích 65m2 là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn nhà được thiết kế theo phong cách hiện đại, với mặt tiền rộng 5m và đường vào rộng 13m, thích hợp cho cả ô tô. Căn biệt thự có hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Căn nhà bao gồm 6PN, 6WC, được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... với không gian sống thoải mái. Mặt tiền rộng rãi cũng phù hợp cho các hoạt động kinh doanh nếu cần thiết. Giá bán 10,2 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí của căn nhà.

Địa điểm tiện ích xung quanh
+ Siêu thị Winmart, Vincom Ocean Park
+ Bệnh viện Hy vọng Mới
+ Gần trường VinSchool.

Thông tin thêm về dự án
+ Dự án Vinhomes Ocean Park, do Vingroup đầu tư.
+ Thiết kế quy mô với 66 tòa chung cư cao từ 23-26 tầng và 2300 căn biệt thự, shophouse.
+ Các tiện ích như biển hồ nước mặn 6.1 ha, hồ lớn 24.5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec, TTTM Vincom.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0964359728 Chu Thảo Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

096 435 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

65 m²
156,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
CV

Chu Thảo Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 5 tầng tại PK San Hô dt 65m2, kế biển, KD tốt gía 10,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.