Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự view hồ đã hoàn thiện full - tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá chỉ 28 tỷ

Ngày đăng: 26/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 127m2. Nằm ở đường Sao Biển 25, gần hồ cực thoáng.
Mô tả:
+, Diện tích: 127m
+, Mặt tiền: 8,5m
+, Xây: 65m/sàn
+, Tổng XD: 217m/3,5 tầng
+, Hướng: ĐB
+, Hoàn thiện Full đồ về ở được luôn
+, Giá chỉ: 28 tỷ

Gần các tiện ích nổi bật như:
+ Cách bệnh viện đa khoa Gia Lâm khoảng 1km.
+ Cách siêu thị Winmart Vincom Ocean Park chỉ 1.5km.
+ Cách trường THCS Trâu Quỳ và trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm tầm 2km.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ Ngọc Trinh Vinhomes qua số 0923130000.

Xem thêm

Liên hệ:

092 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

127 m²
220,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Ngọc Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự view hồ đã hoàn thiện full - tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá chỉ 28 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.