Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Song lập ngọc trai 05,diện tích đất 165,6m2,XD 289,8m2. Giá 39 tỷ tốt nhất dự án

Ngày đăng: 29/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin lô BT song lập ngọc trai 05
-Diện tích đất 165,6m2 , xây dựng 1 sàn 88,2m2 x 3 tầng 1 tum, Tổng DTXD 289,8m2.
-Mặt tiền 9,2m, sâu 18m
-Hướng TB
Là căn đơn lập nằm trong khu vip đảo ngọc trai, có an ninh tốt .
Tiện ích có bể bơi ngoài trời,bể bơi 4 mùa, sân thể thao công viên .Dành riêng cho cư dân Ngọc Trai
Giá tốt nhất thị trường 39 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

093 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

39 tỷ

165.6 m²
235,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MV

Mai Tài Vinhome

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Song lập ngọc trai 05,diện tích đất 165,6m2,XD 289,8m2. Giá 39 tỷ tốt nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.