Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự giá chỉ 190 triệu/m tại Thị trấn Trâu Quỳ mặt công viên hồ điều hoà thành phố 31ha

Ngày đăng: 14/10/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Cần bán biệt thự trong dự án Eurowindow Twin Parks với giá 190 triệu/m² tại Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Diện tích 202.3m², có sổ đỏ.
===
Đặc điểm nổi bật
* Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở hữu an toàn.
* Nội thất chưa có, tạo cơ hội cho khách hàng tự thiết kế theo ý thích.
* Biệt thự gồm 4 tầng, không gian rộng rãi cho cả gia đình.
* Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
* Ban công cũng hướng Đông Nam, lý tưởng để thư giãn.
* Chiều ngang mặt tiền lên tới 11m, tạo cảm giác thoáng đãng.
* Ngõ trước rộng 17m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
* Giá chỉ 190 triệu/m², cơ hội không thể bỏ lỡ.
* Diện tích tổng thể 202.3m², đủ không gian cho mọi nhu cầu sống.
* Biệt thự có 7 phòng ngủ và 7 toilet, phù hợp cho gia đình lớn.
===
Liên hệ ngay 0949 384 *** để được tư vấn và xem nhà. Chỉ cần gọi, mọi thông tin sẽ được giải đáp nhanh chóng!
Xem thêm

Liên hệ:

094 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

38,44 tỷ

202.3 m²
190 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eurowindow Twin Parks, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TL

Triệu Hồng Lân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự giá chỉ 190 triệu/m tại Thị trấn Trâu Quỳ mặt công viên hồ điều hoà thành phố 31ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.