Tin đăng đã hết hạn.

0987 066 *** liền kề sổ lâu dài Sao Biển Vinhomes Ocean Park 1, view vườn hoa

Ngày đăng: 28/07/2024

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
0987 066 *** Chính chủ cần bán căn liền kề sao biển sổ lâu dài Vinhomes Ocean Park Gia Lâm: 0987 066 ***.
Phân khu: SB23.
Diện tích: 67,5m² 0987 066 ***.
Hiện trạng: Thô.
Giá bán: 13tỷ thu về 0987 066 ***.
Anh chị quan tâm dòng sổ lâu dài Vin 0987 066 *** liên hệ trực tiếp em Linh để mua cho mình một căn giá tốt và hợp lý nhất nhé ạ: 0987 066 ***.
Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13 tỷ

67.5 m²
192,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0987 066 *** liền kề sổ lâu dài Sao Biển Vinhomes Ocean Park 1, view vườn hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.