Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ thưởng căn liền kề phân khu Mặt Trời MT8 - 36

Ngày đăng: 12/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sức nóng gọi tên Mặt Trời MT8 - 36. - Vị trí siêu đẹp gần sông, cảnh quan đắt giá, mang vượng khí điều hòa không gian sống trong lành quanh năm. - Kề cận chuỗi tiện ích hiện hữu: Chuỗi trường học quốc tế Vinschool, công viên rừng nghệ thuật, bể bơi. - Cuộc sống đủ đầy trong bán kính vài bước chân. + Diện tích 58,5m2 nằm trên mặt đường 15m. + Xây thô 4 tầng. Tổng DTXD: 180m2. + Giãn xây 18 tháng. + Hướng: Tây Nam. - Thanh toán sớm chiết khấu 9,5% trừ thẳng vào giá đất. - Vay ngân hàng ân hạn lãi gốc 24 tháng vốn 30% chỉ 1tỷ3. - Với PA thanh toán ưu Việt CK lên đến 2,7%.

Xem thêm

Liên hệ:

098 841 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

5,49 tỷ

58.5 m²
93,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
TH

Thu Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ thưởng căn liền kề phân khu Mặt Trời MT8 - 36 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.