Tin đăng đã hết hạn.

Căn xẻ khe giá đầu tư quá tốt cạnh công viên, mặt tiền lên tới 7.5m

Ngày đăng: 02/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ - CĂN XẺ KHE CẠNH CÔNG VIÊN - MẶT TIỀN RỘNG 7.5M Cơ hội VÀNG cho nhà đầu tư thông thái! Căn xẻ khe độc đáo, 3 mặt thoáng, thiết kế tối ưu. Vị trí kim cương sát cạnh công viên, không gian sống trong lành. Mặt tiền "hoa hậu" 7.5m, hiếm có khó tìm, kinh doanh hay cho thuê đều đỉnh. Giá trực tiếp từ chủ đầu tư - TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG!

Xem thêm

Liên hệ:

097 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

9,54 tỷ

113.7 m²
83,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng

Nguyễn Văn Đôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn xẻ khe giá đầu tư quá tốt cạnh công viên, mặt tiền lên tới 7.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.