Tin đăng đã hết hạn.

4,6 tỉ cho 1 căn vinhomes thấp tầng, chưa từng có, căn 63m2 xây 4 tầng sổ hồng, đường 15m

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cực hiếm với giá này, liệu sau 2 năm còn giá này !! Loại hình: Liền kề 4 tầng thiết kế hiện đại, tối đa công năng sử dụng. Diện tích đất: 63 m² DTXD: 211,2 m². Đường 15m ( vỉa hè 3m) Giá hấp dẫn: Giá TTS 4,610 tỷ Hỗ trợ vay ngân hàng, lãi suất 0% tới 24 tháng Thanh toán sớm chiết khấu tới 9,5% + 11%/năm Tiện ích vượt trội: Ngay cạnh công viên Hạ tầng đồng bộ, kết nối linh hoạt Cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp MT207 Lựa chọn hoàn hảo cho an cư & đầu tư sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

097 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,06 tỷ

63 m²
80,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng

Nguyễn Văn Đôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4,6 tỉ cho 1 căn vinhomes thấp tầng, chưa từng có, căn 63m2 xây 4 tầng sổ hồng, đường 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.