Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất SH Hoa Hậu MT12 2 mặt tiền trước mặt view Sông sau là công viên giá chỉ hơn 7 tỷ DT 75m2

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhất cận thị - nhị cận giang - Tam cận lộ gọi tên MT 12 - 2X. Trước mặt là dòng sông He mát lành. Sau là công viên to của 1 trong 3 công viên phân khu mặt trời. - Tọa lạc tại dự án Vinhomes Dương Kinh quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, dân cư trí thức cao, tiềm năng tăng giá vượt trội, nhất là khi các kết nối hạ tầng hoàn thiện. - Diện tích đất: 75m2 rộng rãi cho đa dạng kinh doanh. - Diện tích xây dựng: 243,4 m2 gồm 4 tầng, tối ưu không gian khai thác. - Tối ưu công năng kinh doanh Lợi nhuận cao. - Shophouse 2 mặt tiền. - Chính sách tài chính linh hoạt Giá trị vượt thời gian. - Giá đất: Chỉ 7,322 tỷ (chưa chiết khấu) mức giá hợp lý cho tài sản mặt tiền kép tại đô thị hiện đại. - Tổng giá cả xây: 9,383 tỷ, nếu thanh toán sớm là 7,332 tỷ. - Giãn tiến độ xây dựng lên tới 18 tháng linh hoạt tài chính. Ví dụ mô hình khai thác hiệu quả: Café - nhà hàng - trà sữa: Mặt tiền lớn, dễ trang trí thương hiệu. Không gian rộng và thoáng phù hợp setup bàn ghế, bếp. Showroom cửa hàng mỹ phẩm, thời trang: Mặt tiền đẹp, ánh sáng tốt, trưng bày sản phẩm nổi bật. Giao thông thuận tiện, sang trọng, mặt bằng lớn. Dễ dàng cho thuê dài hạn với giá cao. Tách biệt các tầng tiện bố trí không gian dịch vụ. Mặt tiền thu hút khách hàng, dễ marketing.

Xem thêm

Liên hệ:

092 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,32 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
97,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
NY

Nguyễn Thị Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất SH Hoa Hậu MT12 2 mặt tiền trước mặt view Sông sau là công viên giá chỉ hơn 7 tỷ DT 75m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.