Tin đăng đã hết hạn.

{ Thành Nguyễn Dự Án } Bán căn xẻ khe TH6-78 Diện tích :119m ngang 7.5m Vinhomes Dương Kinh

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐỘC QUYỀN MỞ BÁN CĂN XẺ KHE VIP TH6-78 Sở hữu số nhà tiến lộc Vị trí cực phẩm, tiềm năng sinh lời cao! Lợi thế nổi bật: Nằm ngay cạnh căn đơn lập VIP, cư dân tinh hoa, không gian đẳng cấp Cách công viên, sân thể thao, trường học, bể bơi pha lê 4 mùa chỉ vài bước chân Tiện ích khép kín, sống trọn từng khoảnh khắc Hướng Nam Mát mẻ, phong thủy vượng khí Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 119,4m Mặt tiền rộng 7,5m Diện tích xây dựng: 231,2m Xây thô 4 tầng trong 18 tháng Pháp lý: Sổ đỏ Sở hữu lâu dài Giá tổng thanh toán (TTS): 9,666 tỷ Giá vốn chỉ từ: 3,2 tỷ (tương đương 30%) Hotline: 0936615468Thành Nguyễn) Căn đẹp số lượng giới hạn ưu tiên khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

093 661 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,67 tỷ

119 m²
81,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết { Thành Nguyễn Dự Án } Bán căn xẻ khe TH6-78 Diện tích :119m ngang 7.5m Vinhomes Dương Kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.