Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự liền kề vị trí kim cương tại phân khu Mặt Trời - Vinhomes Golden City

Ngày đăng: 16/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MT 15A - 47 hàng thưởng 63m2 cực hiếm. Trung tâm Mặt Trời mặt tiền đẹp nhất, sát công viên & tiện ích. Chỉ còn 1 căn khách đã xem và sắp đặt cọc! Giá chốt tốt nhất thị trường không mua hôm nay, mai không còn. Thời gian tính bằng giờ nhanh tay là thắng! 0968999482 Quang Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,23 tỷ

4 PN, 5 WC
63 m²
83,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
QB

Quang Thành Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự liền kề vị trí kim cương tại phân khu Mặt Trời - Vinhomes Golden City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.