Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 10 tỷ sở hữu biệt thự song lập 170m2 số lượng hữu hạn 5% toàn dự án Vinhomes Dương Kinh

Ngày đăng: 15/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ hơn 10 tỷ sở hữu biệt thự song lập 170m2 số lượng hữu hạn 5% toàn dự án Vinhomes Dương Kinh. Thông tin căn biệt thự: - Loại hình: Song lập 4 tầng. - Diện tích: 170m2. - Diện tích xây dựng: 329,2m2. - Giá niêm yết: Chỉ hơn 10 tỷ. Ưu đãi khủng: - Thanh toán sớm trong vòng 25 ngày từ ngày ký hợp đồng mua bán(dự kiến tháng 9) chiết khấu 8% và thêm 11% dòng tiền. - Thanh toán tiến độ chiết khấu 4%. - Thanh toán theo phương án vay vốn ngân hàng miễn lãi gốc 24 tháng. - Tặng gói nội thất sân vườn 1,5% trừ trực tiếp vào giá. - Chiết khấu thanh toán ưu việt 1%. - Tặng gói khám bệnh Vinmec 100 triệu cho cả gia đình. - Tặng gói nghỉ dưỡng tại Vinpearl và gọi vui chơi Vinwonder tổng giá trị 205 triệu. Để nhận thêm thông tin chi tiết tiến độ vào tiền cũng như thăm quan trực tiếp dự án quý cô chú anh chị hãy gọi ngay em Mai Hương - PKD trực tiếp chủ đầu tư Vinhomes theo số điện thoại 0899579666 Gọi ngay để tìm được quỹ căn đẹp phù hợp giá gốc từ chủ đầu tư anh chị nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

089 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

12 tỷ

170 m²
70,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
MH

Ms Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 10 tỷ sở hữu biệt thự song lập 170m2 số lượng hữu hạn 5% toàn dự án Vinhomes Dương Kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.