Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Quỹ căn giãn xây rẻ nhất phân khu Thiên Hà, Dương Kinh, Hải Phòng

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phân khu Thiên Hà - Trái tim của dự án Dương Kinh, Hải Phòng - Tâm điểm giao thương kết nối liên thông các tuyến giao thương hà nội hải phòng. Anh chị là chủ doanh nghiệp, đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí kết nối thuận tiện, logictis tại Hải Phòng thì dự án Dương Kinh là dự án không thể bỏ qua. Ngoài ra anh chị mua các dòng giãn xây tại đây là phương án thông minh linh hoạt dòng tiền - đầu tư chắc chắn thắng mà để ở thì cùng vô cùng tuyệt vời. Vị trí ngay gần đầu hồi đường. Nằm cách ngã tư sầm uất đông đúc nhất của dự án là đại lộ Sao Băng và đường Sáng Tạo 68m. Cách vườn hoa trung tâm 5ha chỉ vài bước chân. Với vị trí thuận lợi sầm uất mà mức giá chỉ 84 triệu/m² thì đây là cơ hội cuối cùng tại phân khu Thiên Hà. Với số vốn ban đầu nếu lựa chọn phương án vay ân hạn 2 năm chỉ 1tỷ280 là đã ký hợp đồng mua bán và 2 năm không phải lo về lãi suất cũng như gốc. Với tiềm năng và sự phát triển của Hải Phòng thì đây đúng là điểm trũng của giá, cơ hội đầu tư an toàn khi tất cả các dự án của Vinhomes đều có giá trên 100 triệu. Em Hương - phòng kinh doanh trực tiếp của chủ đầu tư Vinhomes sẽ tư vấn cho anh chị chọn được căn ưng ý nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

089 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 WC
67.5 m²
84,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
MH

Ms Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Quỹ căn giãn xây rẻ nhất phân khu Thiên Hà, Dương Kinh, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.