Tin đăng đã hết hạn.

Xẻ khe 90m2 mặt tiền 7.5m - hàng cực hiếm - Vin Hậu Nghĩa - giá cực mềm - 5tỷ1 - 30% sở hữu nhà

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Nhà phố liền kề căn xẻ khe 90m2 mặt tiền 7.5m, trong khu đô thị Vinhomes Hậu Nghĩa Long An đầy đủ tiện ích đẳng cấp all - in - one, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 8ha, 7 hồ cảnh quan, 12 công viên sinh thái chủ đề, 120 tiện ích khác như thể thao, bể bơi resort, gym ngoài trời, công viên nước, vườn camping, vườn BBQ, quảng trường...vv. - Giá bán 5tỷ616 VND (chưa VAT), diện tích 90m2, đường vào 15m, thuận lợi cho ô tô di chuyển. Bàn giao thô hoàn thiện ngoài. Thanh toán 30% sở hữu nhà... Khu vực sống lý tưởng với pháp lý đầy đủ, gần bệnh viện đa khoa Xuyên Á, khu đô thị nằm mặt tiền đường 3/2, mặt tiền Quốc Lộ N2. Liên hệ ngay Nguyễn Mỹ Linh phòng kinh doanh Vinhomes thuộc chủ đầu tư Vinhomes qua số điện thoại * để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 745 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,62 tỷ

4 PN, 3 WC
90 m²
62,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xẻ khe 90m2 mặt tiền 7.5m - hàng cực hiếm - Vin Hậu Nghĩa - giá cực mềm - 5tỷ1 - 30% sở hữu nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.