Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sổ hồng riêng, vay được ngân hàng 8x17 (136m2),mặt tiền tỉnh lộ 824,giá siêu tốt 3ty1

Ngày đăng: 16/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ không nhu cầu ở nên cần sang lại căn biệt thự nằm mặt tiền đường tỉnh lộ 824, thuộc xã Đức Hòa Hạ, Huyện Đức Hòa Diện tích: 8x17 ( 136m2), nhà biệt thự có sân rộng lớn đủ chỗ để xe ô tô thoải mái, có 3 phòng ngủ, 3 WC, 1 trệt 1 lầu 1 tum , thiết kế hiện đại kiểu mới Nhà đã có sổ hồng riêng sẵn, hỗ trợ vay ngân hàng 3 bên. Khu này biệt thự ở gia đình rất thoải mái, kinh doanh được, làm văn phòng đại diện hay cho thuê lại điều được Ở đây cho thuê được giá 18 đến 20 triệu tháng tùy vào nội thất Giá: 3 ty1/ căn Anh chị quan tâm xem nhà gọi em ngay 0704794720

Xem thêm

Liên hệ:

070 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 3 WC
136 m²
22,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sổ hồng riêng, vay được ngân hàng 8x17 (136m2),mặt tiền tỉnh lộ 824,giá siêu tốt 3ty1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.