Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu nhà mặt tiền Vinhomes 75m² 4 lầu, giá chỉ bằng căn hộ 2PN!

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà phố Vinhomes Green City Không gian sống lý tưởng cho gia đình có con nhỏ! 4 tầng 75m² Chỉ từ 1,39 tỷ Nhận nhà quý 4/2026. Thiết kế dành riêng cho gia đình trẻ: Diện tích: 75m², xây dựng 4 tầng 4 phòng ngủ, 4 WC đủ không gian riêng tư cho cả bố mẹ và các bé Tầng trệt có thể vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm phòng chơi cho trẻ Tiện ích giáo dục & phát triển toàn diện: Trường liên cấp Vinschool ngay trong khu đô thị con bạn được học trong môi trường chuẩn quốc tế Gần Vincom Megamall 8ha 5 tầng với khu vui chơi, nhà sách, siêu thị tiện lợi Không gian sống xanh an toàn cho trẻ nhỏ: Cách công viên Wellness Park chỉ 100m nơi lý tưởng để dạo chơi, vận động mỗi ngày Mặt tiền đường 15m, hướng Nam mát mẻ quanh năm Cách trục chính đường 3/2 rộng 60m thuận tiện di chuyển nhưng vẫn yên tĩnh Tài chính linh hoạt giảm áp lực cho bố mẹ: Giá bán: 4,634 tỷ Thanh toán chỉ 30% đến khi nhận nhà Ân hạn nợ gốc & lãi suất 24 tháng hỗ trợ tối đa cho gia đình trẻ Liên hệ ngay để giữ vị trí đẹp: Nguyễn Quang Huy 0902034278 ngquanghuy2004@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 203 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,63 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
61,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu nhà mặt tiền Vinhomes 75m² 4 lầu, giá chỉ bằng căn hộ 2PN! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.