Tin đăng đã hết hạn.

Vinhomes Green City, chuyên về biệt thự nhà phố, biệt thự liền kề shop house

Ngày đăng: 23/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn góc TX9 - 59. Diện tích đất: 244,5m². Diện tích xây dựng: 363m². Giá vay HTLS 24 tháng: 19,5 tỷ. Giá thanh toán sớm: 17,2 tỷ. Vị trí độc bản, view trọn vẹn công viên trung tâm Wellness Park. Bàn giao thô cuối năm 2026, có thể vận hành kinh doanh khai thác được luôn cùng tổ hợp 2 tuyến phố Trung - Nhật. Tiềm năng tăng giá siêu lớn khi hạ tầng của TP. HCM cũng như tỉnh Tây Ninh sau sáp nhập đang bắt đầu quá trình nâng cấp, hoàn thiện. Vị trí độc bản hôm nay, là tài sản sinh lời không ngừng trong tương lai. Chốt ngay hôm nay căn cực hiếm tiềm năng sinh lời cao!

Xem thêm

Liên hệ:

093 356 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 3 WC
244.5 m²
79,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vinhomes Green City, chuyên về biệt thự nhà phố, biệt thự liền kề shop house - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.