Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự góc siêu đẹp, nhiều tiện ích tại Vinhomes Green City, 5,9 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tại Vinhomes Green City, Đường N2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An với những đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích 90m2, thiết kế 4 tầng, 6PN, 4WC, phù hợp cho gia đình lớn. + Mặt tiền rộng 7,5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Đường vào rộng 17m, dễ dàng cho xe ô tô lưu thông. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Ngân hàng hỗ trợ vay 85% thời hạn đến 45 năm, 2 năm không đóng bất kỳ khoản tiền gì. - Tiềm năng tăng giá cam kết lợi nhuận gấp 2 cho khách mua. - Khách hàng chỉ cần 590tr vốn tự có là đã sử dụng chắc căn biệt thự siêu Vip. --- Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa Xuyên Á (chi nhánh Đức Hòa). + Công viên Võ Tấn Đồ gần kề, phù hợp cho hoạt động thể thao và giải trí. + Siêu thị Bách Hoá Xanh Sò Đo, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Trường Anh ngữ Tây Âu Mỹ, phục vụ nhu cầu học tập cho trẻ em. Các anh Liên hệ với em ngay để biết thêm thông tin chi tiết và tư vấn miễn phí: Phạm Thị Mai Lan 0797292109Anh em môi giới vui lòng không liên hệ).

Xem thêm

Liên hệ:

079 729 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

4 WC
90 m²
65,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Green Villas, H. Đức Hòa, T. Long An
CM

Chị Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự góc siêu đẹp, nhiều tiện ích tại Vinhomes Green City, 5,9 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.