Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự hàng hiếm giá chỉ 13 tỷ, ngay mặt tiền đường 3 Tháng 2, mặt sau tiện ích nội khu riêng tư

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Top căn biệt thự song lập hàng hiếm nhất thị trường. Vị trí: - Mặt tiền giáp với tuyến đường 3 Tháng 2. - Mặt sau giáp với tiện ích nội khu, riêng tư. - Hồ nội khu lớn điều hoà khí hậu mát mẻ. Diện tích: - Diện tích đất: 150m2. - Diện tích xây dựng: 251m2. ---------------------------------------------------- Siêu tiện ích bậc nhất phía Tây Bắc: - 12 chủ đề khuôn viên. - 7 hồ cảnh quanh lớn nhỏ, điều hoà không khí, trải nghiệm pha trộn giữa Đà Lạt và Hồ Xuân Hương. - Hơn 120 sân tập các bộ môn hồ bơi, sân tennis, sân pickleball, cầu lông, bóng đá,... - Hệ sinh thái của Vin bao gồm Vincom, Vinschool, VinWonders, Vinbus,.., tích hợp tiện ích từng khu không thể thiếu như gym, hồ sinh thái cảnh quan, công viên vui chơi giải trí. ------------------------------------------------------- 1. Chủ đầu tư: CTCP Phát triển Thành Phố Xanh là công ty thành viên của Vinhomes. Quy mô: 197,22 ha. Vị trí: Đường Nguyễn Thị Hạnh, thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An. 2. Biệt thự: 517 căn. Bao gồm biệt thự đơn lập và biệt thự song lập. Được thiết kế theo kiểu dáng Tân Cổ Điển, chiều cao tối đa 5 tầng. Nhà phố: 4.510 căn. Bao gồm nhà phố thương mại (shophouse) và nhà phố liền kề chiều cao tối đa 5 tầng. Khu tái định cư: 491 căn. Chung cư cao tầng: Xây dựng 5 ô quy hoạch chung cư cao 25 tầng. Tổng diện tích 110.212 m². 3. Sổ hồng sở hữu lâu dài (NVN). 4. Kết nối dễ dàng với 03 trục đường huyết mạch Quốc lộ N2, Quốc lộ 22, Quốc lộ 1A. - 02 vành đai: Vành Đai 3, Vành Đai 4. - 02 cao tốc: Cao tốc Bắc - Nam phía Tây (CT. 02), Cao tốc HCM - Mộc Bài. - 02 cảng biển: Cảng Hiệp Phước, Cảng Long An. - 01 cửa khẩu giao thương: Cửa khẩu quốc tế Mộc Bài. - 01 metro: Tuyến metro số 2 Bến Thành - Tham Lương.

Xem thêm

Liên hệ:

094 364 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN, 4 WC
150 m²
86,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự hàng hiếm giá chỉ 13 tỷ, ngay mặt tiền đường 3 Tháng 2, mặt sau tiện ích nội khu riêng tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.