Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 1 tỷ 6 sở hữu ngay không thanh toán thêm 24 tháng. sở hữu ngay nhà phố vinhomes green city

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NHÀ PHỐ NGAY TRUNG TÂM ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN & HỒ BƠI CHỈ VỚI 1 TỶ 6! Vinhomes Green City đẳng cấp sống xanh giữa lòng phố: Nhà phố 1 trệt 2 tầng + sân thượng rộng rãi, thoáng đãng Diện tích 230m², thiết kế chuẩn sang công năng tối ưu Đối diện công viên, cạnh hồ bơi tận hưởng không khí trong lành mỗi ngày Chỉ từ 1 tỷ 6 là có thể sở hữu ngay, phần còn lại thanh toán siêu giãn Pháp lý minh bạch, tiềm năng sinh lời bền vững Đừng bỏ lỡ cơ hội an cư đầu tư sinh lời nâng tầm phong cách sống! Inbox ngay 0974464970 để nhận thông tin chi tiết & lịch tham quan thực tế hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

7,33 tỷ

3 PN, 2 WC
230 m²
31,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1 tỷ 6 sở hữu ngay không thanh toán thêm 24 tháng. sở hữu ngay nhà phố vinhomes green city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.