Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phố 2 Mặt Tiền Đối Diện Là Công Viên Có Bãi Đổ Xe [ Lợi Thế Kinh Doanh Vì Gửi Xe Tiện]

Ngày đăng: 28/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vinhomes Green City Long An chính thức nhận booking đợt 1 với mức giá cực tốt. Chỉ với 100 triệu đồng, anh chị đã có cơ hội sở hữu sản phẩm giá trị cao ngay giai đoạn đầu mở bán từ chủ đầu tư Vinhomes. Vị trí vàng phát triển công nghiệp và hạ tầng mạnh mẽ. Liên hệ: 0901490739 nhận báo giá ngay hôm nay. Chính sách thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng. Tiềm năng sinh lời đột phá theo sự phát triển Long An. Khung giá 17,0 tỷ [ Lợi Thế Kinh Doanh Của Nhà Phố Đơn Lập Nằm Ngay Công Viên Có Bãi Đổ Xe] #Cơ cấu sản phẩm: Shophouse và nhà liền kề: 4.510 căn. - Nhà liền kề: 5x12m, 5x15m. - Shophouse: 6x12m, 6x15m. Hai khu phố Trung Hoa và Nhật bản (khang hiếm) #Biệt thự đơn lập, song lập: 517 căn. - Song lập: 120-150m². - Đơn lập: 200-250m². #Hạ tầng kết nối: - Liền kề TP Hồ Chí Minh, di chuyển theo các cung đường: TL8, QL 22, DT10 (hiện hữu) - Tiếp cận Tây Nam Bộ: CT02, QL1A (hiện hữu) - Liên kết vùng (hạ tầng đang và sắp triển khai). + Vành đai 3 (2026) + Vành đai 4 (2028) + Cao tốc Đức Hoà - Chơn Thành (2027-2028) + Metro Bến Thành - Tham Lương. (2027-2028) #Tiện ích đẳng cấp - all in one của Tập Đoàn VinGroup. + Trung tâm thương mại Vincom. + Trường học liên cấp Vinschool. + Bệnh viện Vinmec. + Hồ cảnh quan và hàng loạt tiện ích đẳng cấp khác. Nhanh tay giữ chỗ vị trí đẹp: 0901490739 Đặng Nhân Vinhomes #Pháp lý & giao dịch: Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài Pháp lý rõ ràng. Giao dịch: Làm việc trực tiếp trên hệ thống chủ đầu tư. Cam kết thông tin chuẩn xác, Giá gốc không phát sinh. Đảm bảo: Minh bạch, rõ ràng, an toàn tuyệt đối. Hỗ trợ 24/7 - Zalo: 0901490739 Đặng Nhân Vinhomes

Xem thêm

Liên hệ:

090 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 WC
245 m²
69,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phố 2 Mặt Tiền Đối Diện Là Công Viên Có Bãi Đổ Xe [ Lợi Thế Kinh Doanh Vì Gửi Xe Tiện] - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.