Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 6x15m, 1 trệt 2 lầu, bao rẻ, bao hết phí sang nhượng nhanh.

Ngày đăng: 25/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà Phúc An City 2 giá tốt SHR nhận nhà ngay!

Vị trí: Khu đô thị Phúc An City 2 mặt tiền đường Tỉnh Lộ 824, liền kề Củ Chi Hóc Môn, chỉ 30 phút về trung tâm TP. HCM.

Thông tin căn nhà:

Diện tích: 6x15m (ngang 6 mét, rất rộng và thoáng).

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ +, 3 toilet.

Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, thông thoáng.

Hướng nhà mát mẻ, không vướng phong thủy.

Sân trước rộng rãi, đậu ô tô thoải mái.

Tiện ích nội khu:

Hồ bơi, công viên cây xanh, khu thể thao, trường học, siêu thị.

Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh tuyệt đối.

Điện âm nước máy hạ tầng hoàn thiện 100%.

Pháp lý:
CĐT ký ngay HĐ mua bán, cam kết thời gian nhận SHR...

Giá bán rẻ để khách mua đầu tư, liên hệ em ngay để sở hữu. Em nhận cuộc gọi/ sms 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

093 880 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 3 WC
90 m²
28,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 6x15m, 1 trệt 2 lầu, bao rẻ, bao hết phí sang nhượng nhanh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.