Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Phúc An City Đức Hòa, Long An, 3,8 tỷ, 96m2, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 28/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Biệt thự ở Phúc An City, 824, Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An, diện tích 96m2, 2 tầng, giá 3,8 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, cực kỳ phong thủy, không lo giấy tờ. Không chỉ là chốn an cư mà còn là nơi sống chất lừ giữa lòng Long An.

Phúc An City mang đến cho cư dân không gian sống thoải mái, hiện đại với nhiều tiện ích. Gần trường mầm non Nhật Vy và bệnh viện đa khoa Long An Segaero, thuận tiện cho việc học hành và chăm sóc sức khỏe.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Anh Dũng 0961485858.

Xem thêm

Liên hệ:

096 148 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

96 m²
39,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phúc An City, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0961485858

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Phúc An City Đức Hòa, Long An, 3,8 tỷ, 96m2, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.