Chính chủ cần bán căn Liền kề cạnh góc vị trí Siêu đẹp - Giá hợp lý ở + Đầu tư - Ngay mặt QL 18

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình chủ nhà chuyển đổi kênh đầu tư cần thu hồi vốn để lại cho căn đẹp giá tốt cho ai thiện chí sớm nhất ! Liền kề dãy A5 diện tích 80m². Xây dựng 5 tầng Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài + cây xanh sân vườn. Tiện ích nội khu: Clubhouse, bể bơi, khu thể thao, sân chơi trẻ em, các khu vườn dạo bộ... - Gần khu công nghiệp. - Gần đường 10 làn. - Mặt đường QL 18. - Chỉ 30p đến Hạ Long tắm biển - nhanh hơn từ Hồ Gươm xuống Cầu Giấy. - Tiện ích chuẩn Khu Đô thị cao cấp. Liên hệ em Hoan: 0974098623 để nắm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

097 409 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,42 tỷ

5 WC
80 m²
42,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Fujisan Đông Triều, P. Mạo Khê, Tx. Đông Triều, T. Quảng Ninh
HH

Hoàng Văn Hoan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn Liền kề cạnh góc vị trí Siêu đẹp - Giá hợp lý ở + Đầu tư - Ngay mặt QL 18 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.