Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà 5 tầng tại mạo khê đông triều

Ngày đăng: 27/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

FUJISAN ĐÔNG TRIỀU AN CƯ CHUẨN NHẬT, ĐẦU TƯ SINH LỜI
[SIÊU PHẨM KHU ĐÔ THỊ PHONG CÁCH NHẬT BẢN ĐẦU TIÊN TẠI ĐÔNG TRIỀU]
Vị trí: Trung tâm Mạo Khê Đông Triều Quảng Ninh
Pháp lý: Sổ đỏ từng căn Sở hữu lâu dài

Thiết kế: 5 tầng - Mặt tiền rộng - Đậm phong cách Nhật Bản
Tiện ích nổi bật: Vườn thiền, hồ cá Koi, phố thương mại, sân chơi trẻ em, đường dạo bộ

DÀNH CHO KHÁCH Ở THỰC:
Gần chợ, trường học, bệnh viện
Không gian xanh an ninh tuyệt đối
Cộng đồng văn minh sống CHẤT

DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ:
Giá vùng trũng biên độ tăng giá cao
Dễ cho thuê Dễ sang nhượng
Chính sách ƯU ĐÃI sốc Chiết khấu cao Hỗ trợ lãi suất 0%

Giá chỉ từ: 3 TỶ+
Ưu tiên 5 KH đầu tiên TẶNG NGAY 1 CHỈ VÀNG
Liên hệ ngay:
V-GROUP Đơn vị phân phối F1 chính thức
Hotline: 093.152.0246
Địa chỉ: Số 268, đường 25/4, TP. Hạ Long
Văn phòng tư vấn bán hàng dự án: Số 99A, Khu đô thị Hà Lan, Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 152 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

5 PN, 5 WC
87.5 m²
13,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Fujisan Đông Triều, P. Mạo Khê, Tx. Đông Triều, T. Quảng Ninh
LV

Lương Anh Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà 5 tầng tại mạo khê đông triều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.