Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Phạm Ngũ Lão, 2,9xx tỷ, 148m2, pháp lý đầy đủ, giá tốt

Ngày đăng: 29/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chỉ 20tr/m2 giá chỉ bằng giá chung cư nhà ở xã hôi nhưng được sở hữu 148m2 sàn xây dưng và 58m2 đất ở, sổ hồng trao tay , chỉ 02 tháng nữa hoàn thiện bàn giao. Hỗ trợ vay vốn bằng chính tài sản mua. Quy đất TT phường Hạc Thành ngày càng khan hiêm, việc sở hữu cho mình 01 căn biệt thự không còn dễ dàng. Hot deal tháng 9 ! Nhanh tay sở hữu biệt thự 3 tầng tại Phạm Ngũ Lão, Đông Sơn, Thanh Hóa. Giá bán: 2,8 tỷ VND. Diện tích: 148m2. 3PN, 3WC. Ngõ vào rộng 4m, đường trước mặt 4.5m có gara xe ô tô. Mặt tiền 6.6m. Pháp lý đầy đủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Trường THPT Dân Tộc Nội Trú Thanh Hóa. - Trường Tiểu Học Lý Tự Trọng. - Trường THPT Chuyên Lam Sơn. - TTTM Aonemail - Đại lộ CEDP - TT Melatech Thanh Hóa cùng hàng loạt tiện ích xung quanh Liên hệ ngay MR: Kiên qua số 0979413506 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
19,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Phạm Ngũ Lão, 2,9xx tỷ, 148m2, pháp lý đầy đủ, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.