Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 300m2 3 tầng giá nét tại bán đảo bảo ninh đồng hới quảng bình

Ngày đăng: 01/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Còn Duy Nhất 5 căn biệt thự đẹp mộng mơ đc bảo ninh Đồng Hới Quảng Bình này có các các tiện ích bên cạnh View biển, sân golf, khu đô thị 5 sao Bàn giao phần thô, nội thất khách hàng tuỳ ý thiết kế Pháp lý minh bạch, đầy đủ, SỔ ĐỎ VĨNH VIỄN Diện tích nhà: 230m2-420m một sàn Sở hữu 2 Mặt tiền đường 15m và đường 27m Tiện ích nội khu: Trung tâm thương mại, bể bơi, nhạc nước, hồ điều hoà, phố đi bộ, Hàng loạt tiện ích công cộng đẳng cấp và sang trọng xung quanh Lh e Nhận báo giá nét

Xem thêm

Liên hệ:

082 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

300 m²
98,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Bảo Ninh, Tp. Đồng Hới, T. Quảng Bình
hb

hoàng huyền bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 300m2 3 tầng giá nét tại bán đảo bảo ninh đồng hới quảng bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.