Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm! hoàng cầu - vị trí kim cương - dinh thự 7 tầng thang máy - 58m - 30.8 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM! HOÀNG CẦU - VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - DINH THỰ 7 TẦNG THANG MÁY Diện tích: 58m x 7 tầng - Mặt tiền: 4m Giá bán: 30.8 tỷ (có thương lượng) -Trung tâm Đống Đa, ngõ bàn cờ ô tô tránh, thông thẳng hồ Hoàng Cầu & UBND Quận. -Khu vực VIP, tiện ích đủ đầy - hiếm nhà chào bán -Nhà mới 7 tầng thang máy: T1: thông sàn kinh doanh, wc T2: khách bếp T36: mỗi tầng 2 ngủ vip T7: phòng thờ + sân café Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

086 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

30,8 tỷ

4 PN
58 m²
531,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
7
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
CT

Chị Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm! hoàng cầu - vị trí kim cương - dinh thự 7 tầng thang máy - 58m - 30.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.